Xem phiên bản đầy đủ : malang
Live
02:00AM
The New Saints
B36 Torshavn
1.5
1.031
3
1.124
0.810
u
0.710
way
Live
02:30AM
SS Folgore Falciano
FC Pyunik
Draw
0.890
3
0.940
7.99
1.5-2
0.950
u
0.880
1.23
More+3
5.50
home
Live
03:15AM
Throttur Reykjavik (n)
Grotta
Draw
2
1.190
3.5
1.176
1.20
0.720
u
0.710
8.75
More+2
5.80
way
Live
03:15AM
Afturelding (W)
Stjarnan (W)
Draw
0.910
4-4.5
0.720
3-3.5
0.930
u
1.111
home
Live
10:30PM
FK Nadezhda SDJushor 7 Mogilev (W)
FC Minsk (W)
Draw
0.840
3-3.5
0.820
6.55
1-1.5
1.000
u
1.000
1.42
More+3
3.80
home
Live
03:00AM
Vasco da Gama U20
Sport Club do Recife U20
Draw
1-1.5
0.660
2.5-3
0.870
1.163
u
0.930
More+2
way
Live
09:15PM
Sabah
UiTM FC
Draw
1-1.5
0.780
3-3.5
0.760
0.920
u
0.940
way
Live
10:00PM
Negeri Sembilan
Kuala Lumpur SPA
Draw
2
1.111
3.5
0.830
0.600
u
0.870
way
Live
12:00AM
Romania U17 (W)
France U16 (W)
Draw
1.250
3.5
0.820
7.82
1.5
0.640
u
1.000
1.22
More+2
5.80
tyche8888
07-07-2015, 21:54
nhiều kèo nhỉ
http://taochu.uhm.vn/chu/15/g.gifhttp://taochu.uhm.vn/chu/15/o.gifhttp://taochu.uhm.vn/chu/15/o.gifhttp://taochu.uhm.vn/chu/15/d.gif http://taochu.uhm.vn/chu/15/l.gifhttp://taochu.uhm.vn/chu/15/u.gifhttp://taochu.uhm.vn/chu/15/c.gifhttp://taochu.uhm.vn/chu/15/k.gif
kèo nó chấp sâu quá nằm kèo dưới rải đều thấy có lời thì chơi thôi -_-
08 / 07
09:00
Poland (W)
4
1.40
5
1.40
Colombia (W)
2.56
2.56
way
10 mã win 6 lost 3 1 mã đang chay
Live
11:00PM
Dacia Chisinau (n)
FK Renova
Draw
1-1.5
0.880
2-2.5
0.940
1.30
0.960
u
0.880
8.00
More+3
4.45
way
Live
11:00PM
Midtjylland
AGF Aarhus
Draw
1
1.064
3
1.020
1.61
0.840
u
0.860
4.56
More+3
3.85
way
Live
12:00AM
Elfsborg
Lahti
Draw
1.5-2
1.042
3
0.880
1.26
0.800
u
0.940
8.32
More+2
4.85
way
Live
12:00AM
Omonia Nicosia
Dinamo Batumi
Draw
1.5
0.860
2.5
0.910
1.21
0.980
u
0.910
10.50
More+2
5.00
way
Live
12:00AM
F91 Dudelange
UC Dublin
Draw
1.5
0.770
3
1.020
1.25
1.075
u
0.800
8.07
More+3
5.10
way
Live
12:00AM
Inter Baku
KF Laci
Draw
1
1.042
2-2.5
0.960
1.56
0.800
u
0.860
4.86
More+3
3.66
way
Live
12:30AM
Shakhtyor Soligorsk
Glenavon FC
Draw
2
0.750
3-3.5
0.820
1.11
1.099
u
1.000
11.91
More+2
7.40
way
Live
12:45AM
SK Austria Klagenfurt (n)
Arminia Bielefeld
Draw
1.010
3
0.860
7.42
1-1.5
0.890
u
1.020
1.37
More+3
4.25
home
Live
01:00AM
PFC Beroe
FK Atlantas
Draw
2-2.5
0.870
3-3.5
0.950
1.10
0.970
u
0.870
12.09
More+2
7.80
way
Live
01:00AM
AIK Solna
Vaasa VPS
Draw
2
0.930
3-3.5
0.990
1.14
0.910
u
0.830
13.48
More+2
5.93
way
Live
01:00AM
Hajduk Split (n)
JK Sillamae Kalev
Draw
2
0.960
3-3.5
1.099
1.17
0.880
u
0.730
9.40
More+2
6.30
way
Live
01:00AM
Apollon Limassol (n)
FC Saxan Gagauz Yeri
Draw
2-2.5
0.660
3-3.5
0.820
1.07
1.220
u
1.000
12.48
More+2
9.50
way
Live
01:00AM
Slovan Bratislava
College Europa FC
Draw
4.5
0.690
5.5
0.700
1.176
u
1.136
More+1
way
Live
01:00AM
Rosenborg
Vikingur Gota
Draw
2.5-3
0.740
3.5-4
0.740
1.111
u
1.087
way
Live
01:00AM
Akropolis IF
Huddinge IF
Draw
1.5
0.820
3
0.730
1.26
1.087
u
1.176
7.83
More+3
5.60
way
Live
01:00AM
BK Forward
Vasteras SK
Draw
1
1.053
3-3.5
0.720
1.60
0.850
u
1.190
4.65
More+3
3.85
way
Live
01:00AM
SC Heerenveen (n)
Motherwell
Draw
1
0.780
2.5-3
0.780
1.42
1.136
u
1.111
6.86
More+3
4.00
way
Live
01:05AM
Randers FC (n)
UE Sant Julia
Draw
3-3.5
0.920
4-4.5
0.900
0.920
u
0.920
More+1
way
Live
01:30AM
MSK Zilina
Glentoran FC
Draw
2-2.5
0.960
3-3.5
0.720
1.13
0.880
u
1.111
14.00
More+2
6.00
way
Live
01:30AM
FC Lusitanos
West Ham United
Draw
1.010
4-4.5
1.075
3-3.5
0.830
u
0.750
home
Live
01:30AM
NK Lokomotiva Zagreb
Airbus UK Broughton
Draw
2
0.810
3-3.5
0.860
1.12
1.031
u
0.960
12.00
More+3
7.00
way
Live
01:45AM
Litex Lovech
FK Jelgava
Draw
1.5-2
0.940
3
0.870
1.12
0.900
u
0.950
13.47
More+2
6.54
way
Live
01:45AM
Vaduz
SP La Fiorita
Draw
4.5
0.720
5.5
0.810
1.136
u
1.010
way
Live
02:00AM
FK Rabotnicki
Flora Tallinn
Draw
1-1.5
0.970
2-2.5
0.790
1.38
0.870
u
1.031
6.88
More+3
4.00
way
Live
02:00AM
Slask Wroclaw
NK Celje
Draw
1
0.790
2.5
0.990
1.43
1.053
u
0.830
5.97
More+3
3.95
way
Live
02:00AM
Fjolnir U19
Selfoss/Ham/AEg/Ar U19
Draw
1.5
1.020
3.5-4
0.850
0.820
u
0.970
More+1
way
Live
02:05AM
Spartak Trnava (n)
FK Olimpik Sarajevo
Draw
1-1.5
0.730
2.5
0.820
1.31
1.124
u
1.000
6.43
More+3
4.97
way
Live
02:30AM
Jagiellonia Bialystok
Kruoja Pakruojis
Draw
2.5
0.980
3.5
1.190
1.07
0.860
u
0.660
22.00
More+2
7.00
way
Live
02:30AM
Ferencvarosi
Go Ahead Eagles
Draw
1
1.031
2.5
0.900
1.59
0.810
u
0.920
4.97
More+3
3.45
way
Live
02:30AM
AC Juvenes/Dogana
Brondby IF
Draw
1.408
4.5
0.650
3.5
0.550
u
1.205
More+1
home
Live
02:30AM
AFC Fylde
Fleetwood Town
Draw
1.010
3
0.950
5.80
1
0.890
u
0.930
1.49
More+3
3.90
home
Live
02:45AM
Saint Johnstone FC
Alashkert FC
Draw
1
0.920
2.5
1.010
1.48
0.920
u
0.810
5.77
More+3
3.69
way
Live
02:45AM
Aberdeen
FK Shkendija
Draw
1.5
0.960
2.5
0.900
1.32
0.880
u
0.920
6.79
More+3
4.65
way
Live
02:45AM
Arbroath
Exeter City
Draw
1.053
2.5-3
0.910
6.00
1
0.850
u
0.970
1.47
More+3
3.95
home
Live
02:45AM
Darlington
Sunderland
Draw
1.220
4-4.5
0.900
3
0.720
u
0.980
home
Live
02:45AM
Dumbarton
Heart of Midlothian
Draw
0.940
3-3.5
0.990
7.85
1.5
0.960
u
0.890
1.32
More+3
4.65
home
Live
03:15AM
FK Zeljeznicar (n)
Balzan FC
2.5
0.890
3.5
1.136
0.950
u
0.700
home
Live
04:00AM
Alftanes
Kari Akranes
Draw
0.870
3.5
0.840
5.83
1-1.5
0.970
u
0.980
1.40
More+3
4.27
home
Live
04:00AM
Hamrarnir Akureyri (W)
Volsungur (W)
Draw
1.136
4.5
0.820
3.5
0.680
u
0.980
home
Live
07:00AM
Universidad de Chile
Curico Unido
Draw
2
0.940
3.5
0.890
1.18
0.940
u
0.970
9.52
More+2
5.97
way
Live
09:30AM
Mexico
Cuba
3
1.111
3.5-4
1.124
0.820
u
0.790
way
28.5/36
Live
10:00AM
Ireland (W)
Colombia (W)
Draw
4
0.690
5
0.670
1.124
u
1.149
Live
10:00AM
USA (W)
Poland (W)
Draw
1.5
1.010
3-3.5
0.980
0.790
u
0.820
24.5/39
Live
03:30PM
Brazil (W)
Czech Republic (W)
Draw
1-1.5
0.760
2.5-3
0.670
1.32
1.087
u
1.176
6.40
More+3
4.85
Live
06:00PM
Modbury Jets
Adelaide City
Draw
0.660
3.5
0.900
5.06
1-1.5
1.220
u
0.920
1.47
More+3
4.13
Live
11:30PM
Ilves Kissat
NJS Nurmijarven
Draw
1-1.5
0.840
3
0.920
1.35
1.000
u
0.900
6.58
More+3
4.40
Live
11:30PM
FC Slavia Mozyr
BATE Borisov
Draw
0.800
2.5
1.000
6.11
1-1.5
1.042
u
0.820
1.45
More+3
3.75
Live
12:00AM
Spain U19
Russia U19
Draw
1
0.910
2.5
0.880
1.50
0.990
u
1.000
5.88
More+3
3.80
Live
01:00AM
Molde
Haugesund
Draw
1.5-2
1.031
3-3.5
0.940
1.28
0.890
u
0.960
8.26
More+24
5.63
Live
08:30AM
USA
Haiti
Draw
2-2.5
1.053
3-3.5
0.930
1.13
0.870
u
0.970
13.00
More+15
8.15
Live
06:30PM
Box Hill United (W)
Caulfield United Cobras SC (W)
Draw
1-1.5
0.430
4
0.800
1.587
u
1.000
Live
02:30AM
Deportivo La Coruna (n)
Silva SD
Draw
2-2.5
0.520
3.5-4
0.740
1.471
u
1.087
Live
02:30AM
Harrogate Town
Leeds United
Draw
1.111
3-3.5
0.910
11.36
1.5-2
0.800
u
0.970
1.22
More+2
5.20
Live
03:00AM
Gateshead
Newcastle United
Draw
1.220
3
0.930
8.73
1.5
0.720
u
0.950
1.23
More+3
5.80
Live
04:00AM
Huginn Seydisfjordur
Sindri
Draw
1
0.780
3
0.890
1.42
1.064
u
0.930
5.46
More+3
4.30
Live
04:00AM
Magni Grenivik
Berserkir
Draw
1.5-2
0.880
3.5-4
0.920
0.920
u
0.880
More+2
Live
12:00AM
Kjelsas
Valerenga 2
Draw
1.5
0.640
3.5
0.640
1.316
u
1.282
More+1
Live
12:00AM
Kivioli FC Irbis
JK Nomme Kalju II
Draw
2
0.970
3.5
0.840
0.830
u
0.960
More+2
Live
12:30AM
Wolfsberger AC
Schalke 04
Draw
0.880
3-3.5
1.000
4.66
1
1.020
u
0.880
1.59
More+3
3.90
Live
01:00AM
Luzern (n)
Neuchatel Xamax
Draw
1
0.840
3
0.860
1.46
1.064
u
1.020
6.18
More+3
3.95
Live
01:00AM
KMSK Deinze
KV Kortrijk
Draw
0.940
3-3.5
0.860
6.60
1-1.5
0.960
u
1.020
1.40
More+3
4.27
Live
02:00AM
NK Inter Zapresic
HNK Rijeka
Draw
1.316
2.5
0.930
7.45
1
0.640
u
0.930
1.35
More+2
4.08
Live
02:00AM
Bath City
Bristol City
Draw
0.740
3-3.5
1.031
6.31
1.5
1.190
u
0.850
1.39
More+3
4.50
Live
02:00AM
SSV Jahn Regensburg
Augsburg
Draw
0.820
3-3.5
1.087
6.00
1-1.5
1.087
u
0.800
1.47
More+3
3.95
Live
02:45AM
Waterford United
Finn Harps
Draw
0.900
2.5
1.064
5.65
1
1.020
u
0.840
1.59
More+27
3.65
Live
10:30AM
Northcote City U20
Oakleigh Cannons U20
Draw
2-2.5
0.900
3.5-4
0.830
0.900
u
0.970
More+2
Live
11:00AM
Avondale FC U20
North Geelong Warriors U20
Draw
2
0.820
3.5-4
0.830
0.980
u
0.970
Live
11:00AM
Fukuoka J Anclas (W)
AC Nagano Parceiro (W)
Draw
0.990
3.5-4
0.840
2.5-3
0.810
u
0.960
More+1
42.5/58 w3l
07/11
01:30PM
West Adelaide SC
Para Hills Knights
Draw
1.5-2
0.830
3.5
0.910
1.22
0.990
u
0.890
8.01
More+2
5.70
07/11
01:30PM
West Torrens Birkalla
Adelaide Comets FC
Draw
1-1.5
1.020
3-3.5
0.850
1.50
0.800
u
0.950
4.84
More+3
4.05
07/11
01:30PM
North Eastern MetroStars
South Adelaide Panthers
Draw
1-1.5
0.760
3-3.5
0.820
1.34
1.064
u
0.980
6.50
More+3
4.55
07/11
02:45PM
Eastern Suburbs (R)
Logan Lightning (R)
Draw
3
1.000
4.5-5
0.870
0.800
u
0.930
07/11
03:00PM
Peninsula Power
Taringa Rovers
Draw
1.5
0.920
3-3.5
0.900
1.30
0.900
u
0.900
6.84
More+3
4.89
07/11
03:00PM
Armadale SC
Floreat Athena
Draw
0.950
3.5-4
0.890
6.63
1.5
0.870
u
0.910
1.30
More+3
5.00
07/11
03:00PM
Inglewood United
Bayswater City
Draw
0.900
3.5
0.950
5.86
1-1.5
0.920
u
0.850
1.39
More+3
4.35
07/11
03:00PM
Stirling Lions
Perth Glory U21
Draw
1
0.870
3.5
0.780
1.51
0.950
u
1.020
4.55
More+3
4.20
07/11
03:00PM
Brisbane Olympic FC
Brisbane City FC
Draw
1.5
0.810
3.5
1.266
0.970
u
0.570
07/11
06:00PM
Matsumoto Yamaga FC
Urawa Red Diamonds
Draw
0.950
2.5
0.940
5.70
1
0.950
u
0.940
1.52
More+27
3.75
07/11
06:00PM
Gamba Osaka
Ventforet Kofu
Draw
1-1.5
1.010
2.5
1.020
1.43
0.890
u
0.860
6.38
More+27
4.10
07/11
07:00PM
Changchun Yatai
Guangzhou Evergrande Taobao
Draw
1.190
2.5-3
1.176
6.90
1
0.660
u
0.650
1.41
More+3
3.76
07/11
09:30PM
Viking
Aalesund
Draw
1
0.870
3-3.5
0.920
1.48
1.031
u
0.960
6.12
More+19
4.15
07/11
10:00PM
Malmo FF
Orebro SK
Draw
1.5
0.960
3
0.810
1.32
0.940
u
1.075
7.91
More+3
5.10
07/11
11:30PM
FC Jazz
PK-35 Vantaa
Draw
0.860
2.5-3
0.860
5.62
1-1.5
1.020
u
1.000
1.45
More+3
4.30
07/12
12:00AM
Valerenga
Sandefjord
Draw
1-1.5
0.990
3-3.5
0.860
1.44
0.910
u
1.020
6.70
More+22
4.23
07/12
01:30AM
Juan Aurich
Sport Loreto
Draw
1-1.5
0.960
2.5
1.111
1.38
0.860
u
0.700
6.14
More+3
4.30
07/12
02:00AM
Steaua Bucuresti
Petrolul Ploiesti
Draw
1-1.5
0.960
2.5
0.780
1.30
0.900
u
1.064
6.46
More+3
5.10
07/12
04:00AM
CA River Plate
CA Temperley
Draw
1-1.5
1.124
2-2.5
0.930
1.48
0.790
u
0.950
7.67
More+9
3.65
07/12
05:30AM
Gremio Porto Alegrense
Vasco da Gama
Draw
1
0.850
2-2.5
0.950
1.47
1.053
u
0.930
6.82
More+22
3.95
07/12
06:30AM
Junior Barranquilla
Cucuta Deportivo
Draw
1
1.010
2.5
1.053
1.59
0.810
u
0.750
4.97
More+3
3.45
07/12
08:00AM
Bahia EC BA
Oeste FC
Draw
1-1.5
0.900
2-2.5
0.900
1.38
0.980
u
0.960
7.35
More+3
4.18
07/12
09:00AM
Costa Rica
El Salvador
Draw
1
1.031
2
0.850
1.57
0.890
u
1.053
6.53
More+29
3.45
Live
07:00PM
Harbin Yiteng
Jiangxi Liansheng
Draw
1.5
0.920
2.5-3
0.760
1.30
0.920
u
1.064
7.63
More+2
4.55
07/11
07:00PM
Than Quang Ninh
XSKT Can Tho
Draw
1.5
0.910
3-3.5
0.900
0.790
u
0.800
More+2
Live
07:00PM
FC Tosno (n)
Fakel Voronezh
Draw
1
1.031
2.5
1.042
1.59
0.850
u
0.820
4.97
More+3
3.45
Live
07:00PM
Tom Tomsk
Spartak Moscow 2
Draw
1-1.5
0.790
2.5
0.880
1.33
1.099
u
0.980
7.38
More+3
4.30
Live
07:00PM
CSKA Almaty
Kyran Shymkent
Draw
0.850
2.5-3
0.760
1
0.990
u
1.064
Live
07:30PM
TPS Turku (W)
PK-35 Vantaa (W)
Draw
0.840
4.5-5
1.042
2
1.000
u
0.780
Live
08:00PM
Nakhon Ratchasima
Buriram United
Draw
0.800
2.5-3
0.860
6.11
1-1.5
1.042
u
0.960
1.45
More+3
3.75
Live
09:00PM
Ekenas SC
KaaPo
Draw
1
0.780
3
1.020
1.42
1.064
u
0.800
6.03
More+3
4.00
Live
09:00PM
FC Kiisto (n)
KPV Kokkola
Draw
0.920
3
0.720
7.02
1.5
0.920
u
1.111
1.30
More+3
4.80
Live
09:00PM
TP-47
JBK Pietarsaari
Draw
1
0.840
2.5-3
0.890
1.46
1.000
u
0.930
5.50
More+3
3.95
Live
09:00PM
FK Liepaja
BFC Daugavpils
Draw
1.5-2
1.163
3
0.760
1.30
0.700
u
1.064
7.63
More+2
4.55
Live
09:00PM
Arsenal Tula
FC Baikal Irkutsk
Draw
1.5
0.780
2.5-3
1.020
1.25
1.111
u
0.840
6.85
More+3
5.75
Live
09:00PM
Eskilstuna United DFF (W)
AIK Solna (W)
Draw
2-2.5
0.620
3.5
1.020
1.282
u
0.800
Live
09:00PM
HJK Helsinki (W)
VIFK Vaasa (W)
Draw
1.5
0.940
3.5-4
0.760
1.30
0.900
u
1.064
7.02
More+3
4.80
Live
09:00PM
Pallokissat (W)
Ilves Tampere (W)
Draw
1-1.5
1.136
3.5-4
0.920
1.50
0.720
u
0.900
5.17
More+3
3.85
Live
10:00PM
Welling United
Charlton Athletic
Draw
1.020
3
0.910
6.76
1-1.5
0.880
u
0.970
1.37
More+3
4.50
Live
10:00PM
Fortuna Sittard
AZ Alkmaar
Draw
1.235
3-3.5
0.860
10.13
1.5-2
0.710
u
1.020
1.18
More+2
6.50
Live
10:00PM
Alfreton Town
Sheffield Wednesday
Draw
1.000
2.5-3
0.800
7.35
1-1.5
0.900
u
1.087
1.38
More+3
4.18
Live
10:00PM
Groningen (n)
FC Emmen
Draw
1
0.910
3
0.960
1.50
0.990
u
0.920
5.88
More+3
3.80
Live
10:00PM
Berwick Rangers
Kilmarnock
Draw
0.810
3
0.880
6.24
1-1.5
1.099
u
1.000
1.45
More+3
4.00
Live
10:00PM
Swindon Town
Everton
Draw
0.820
2.5-3
0.960
4.97
1
1.087
u
0.920
1.61
More+2
3.60
Live
10:00PM
Shelbourne
Ipswich Town
Draw
1.587
3-3.5
0.840
12.00
1.5
0.530
u
1.042
1.13
More+2
6.60
Live
10:00PM
CSKA Moscow (n)
Kryliya Sovetov
Draw
1-1.5
1.031
2.5-3
0.820
1.45
0.810
u
1.000
5.54
More+3
4.00
Live
10:00PM
Inverness CT
St. Mirren
Draw
1
0.880
3
0.960
1.48
0.960
u
0.860
5.96
More+3
3.90
Live
10:00PM
Barnet
Crystal Palace
Draw
0.890
3
0.990
5.07
1
1.010
u
0.890
1.59
More+3
3.65
Live
10:00PM
AFC Wimbledon
Watford
Draw
1.149
3
1.064
6.21
1
0.770
u
0.820
1.40
More+3
4.45
Live
10:00PM
Grimsby Town
Derby County
Draw
1.064
3
0.940
6.18
1
0.840
u
0.940
1.46
More+3
3.95
Live
10:00PM
Chorley FC
Preston North End
Draw
0.920
3-3.5
1.064
6.46
1-1.5
0.980
u
0.820
1.42
More+3
4.15
Live
10:00PM
Elgin City
Ross County
Draw
0.860
3
0.850
5.72
1-1.5
0.980
u
0.970
1.42
More+3
4.15
Live
12:00AM
Boulogne
Lille OSC
Draw
0.520
2.5-3
1.020
4.18
1-1.5
1.471
u
0.800
1.67
More+3
3.55
Live
01:30AM
KSV Roeselare
KAA Gent
Draw
0.710
3
0.750
1
1.235
u
1.149
Live
11:00PM
Inter Milan (n)
Stuttgarter Kickers
Draw
1.5
1.099
3.5
1.042
1.33
0.810
u
0.840
7.20
More+3
4.80
Live
11:00PM
Viktoria Koln
Bayer 04 Leverkusen
Draw
0.850
3-3.5
0.920
12.97
2
1.053
u
0.960
1.18
More+3
5.70
Live
11:00PM
AS Roma (n)
Gyirmot
Draw
2.5-3
0.700
4-4.5
0.870
1.163
u
0.950
More+1
Live
11:30PM
Schweinfurt 05
Nurnberg
Draw
1.064
3
0.930
6.60
1-1.5
0.840
u
0.950
1.36
More+3
4.65
Live
12:00AM
TSG Neustrelitz
Hertha Berlin
Draw
1.220
3.5
0.940
14.81
2
0.720
u
0.940
1.11
More+2
7.60
Live
12:00AM
Thun
Wohlen
Draw
1
0.980
3
0.860
1.55
0.920
u
1.020
5.42
More+3
3.70
Live
12:00AM
Volsungur
Berserkir
Draw
1-1.5
0.640
3.5
0.880
1.190
u
0.920
Live
02:00AM
AD Guarulhos
ECUS SP
Draw
1.5
0.820
2.5-3
0.880
0.980
u
0.920
Live
02:05AM
Argentina (W)
Trinidad & Tobago (W)
Draw
1
0.620
2.5-3
1.000
1.282
u
0.820
More+2
Live
04:00AM
El Daklyeh
Alaab Damanhour
Draw
1.5
0.800
2.5-3
0.860
1.26
1.087
u
1.000
7.91
More+2
5.00
Live
05:00AM
Union Espanola
Santiago Morning
Draw
1-1.5
1.149
2.5-3
0.980
1.50
0.750
u
0.880
5.70
More+3
3.60
Live
05:30AM
Santos
Figueirense
1
1.111
2
0.680
0.820
u
1.282
Live
05:30AM
Colo Colo
Nublense
Draw
1-1.5
0.750
2.5-3
0.840
1.32
1.149
u
1.020
7.32
More+3
4.43
Live
06:05AM
Brazil (W)
Costa Rica (W)
Draw
1-1.5
1.075
2.5
0.900
0.770
u
0.920
More+2
Live
09:05AM
Canada (W)
Ecuador (W)
Draw
2-2.5
0.500
3.5
0.610
1.515
u
1.266
More+2
Live
11:30AM
Sunshine Coast FC (W)
Souths United (W)
6
1.850
7
1.700
1.950
u
2.111
07/12
01:00PM
Blacktown Spartans
Marconi Stallions
Draw
1
1.970
3-3.5
1.980
1.59
1.850
u
1.820
4.27
More+3
3.89
07/12
01:15PM
Ipswich Knights
Mitchelton FC
Draw
2.087
3-3.5
1.990
5.09
1
1.740
u
1.810
1.47
More+3
4.11
07/12
02:00PM
Heidelberg United
Green Gully Cavaliers
Draw
1
2.031
3
1.800
1.59
1.850
u
2.064
4.66
More+3
3.90
07/12
02:00PM
Lions FC
Albany Creek FC
Draw
1.5-2
1.970
3.5
1.980
1.26
1.850
u
1.820
6.77
More+3
5.60
07/12
06:00PM
JEF United Ichihara Chiba
Thespakusatsu Gunma
1
2.099
2.5
2.190
1.810
u
1.720
07/12
06:00PM
Sangju Sangmu
Ansan Police FC
Draw
1
1.790
2.5
1.820
1.43
2.031
u
1.980
6.49
More+3
3.75
07/12
07:35PM
Beijing Guoan
Hangzhou Greentown
Draw
1.5
1.860
2.5
1.830
1.28
1.960
u
1.970
7.90
More+2
4.46
07/12
09:00PM
Elfsborg
BK Hacken
1
2.124
3
2.176
1.790
u
1.730
07/12
09:30PM
Stabaek
Sarpsborg 08
Draw
1
2.031
3
2.031
1.60
1.870
u
1.850
5.50
More+3
3.66
07/12
10:00PM
Sao Paulo
Coritiba
Draw
1
1.880
2-2.5
1.940
1.48
2.020
u
1.940
6.76
More+3
3.90
07/12
10:30PM
AIK Solna
GIF Sundsvall
Draw
1
1.910
2.5-3
1.820
1.50
1.990
u
2.064
6.66
More+3
3.80
07/12
10:30PM
Dinamo Minsk
Neman Grodno
Draw
1-1.5
1.760
2.5
2.020
1.32
2.064
u
1.780
8.23
More+2
4.15
07/12
11:00PM
Zenit St. Petersburg
Lokomotiv Moscow
Draw
1
2.000
2.5
2.031
1.58
1.900
u
1.850
5.78
More+3
3.65
07/12
11:00PM
IS Halmia
Trelleborgs
Draw
1.910
3-3.5
2.053
6.53
1-1.5
1.970
u
1.810
1.40
More+3
4.30
07/12
11:30PM
Seinajoen JK
FC KTP
Draw
1
1.870
2-2.5
1.860
1.48
2.031
u
2.020
6.76
More+3
3.90
07/13
12:00AM
Rosenborg
Odd BK
Draw
1-1.5
2.087
3-3.5
2.010
1.47
1.820
u
1.870
6.82
More+3
3.95
07/13
01:00AM
NK Dinamo Zagreb
Hajduk Split
Draw
1-1.5
1.820
2.5-3
1.900
1.35
2.042
u
1.940
6.58
More+3
4.40
07/13
01:00AM
CS Emelec
Sociedad Deportivo Quito
Draw
1.5-2
1.780
2.5
1.900
1.18
2.042
u
1.900
8.50
More+2
6.40
07/13
02:30AM
FBC Melgar
Alianza Atletico
Draw
1-1.5
1.980
2.5
1.990
1.40
1.840
u
1.810
6.18
More+3
4.10
07/13
03:00AM
Cruzeiro
Goias
Draw
1
2.000
2-2.5
1.970
1.58
1.900
u
1.910
6.36
More+3
3.45
07/13
03:15AM
FH Hafnarfjordur
Fylkir
Draw
1-1.5
1.910
3
1.860
1.41
1.990
u
2.020
6.48
More+3
4.62
07/13
05:30AM
Barcelona SC
LDU Loja
Draw
1.5-2
1.610
2.5
1.800
1.12
2.266
u
2.000
11.31
More+2
7.21
07/13
06:30AM
Trinidad & Tobago
Cuba
2.5-3
2.111
3.5
2.149
1.820
u
1.770
07/13
08:30AM
Deportivo Cali
Jaguares De Cordoba
Draw
1-1.5
1.770
2.5
1.960
1.32
2.053
u
1.840
6.68
More+3
4.70
07/13
09:00AM
Mexico
Guatemala
Draw
2.5-3
2.099
3.5-4
1.960
1.07
1.830
u
1.940
20.00
More+2
10.00
0-0
1H 02`
Maitland FC
Edgeworth Eagles FC
Draw
2.053
3-3.5
1.920
4.43
1
1.790
u
1.900
1.49
4.48
Live
01:00PM
Magic United TFA (n)
Surfers Paradise Apollo
1.5
1.770
4
1.750
2.075
u
2.075
Live
01:00PM
Nunawading City FC
Melbourne Victory U21
Draw
2.087
4.5
1.600
3.5
1.760
u
2.282
Live
01:00PM
South Yarra SC (W)
South Melbourne (W)
Draw
2.020
5
1.900
4
1.780
u
1.900
More+1
Live
03:00PM
University of Queensland (W)
Western Pride (W)
Draw
5
1.790
6.5
1.720
2.053
u
2.111
Live
03:00PM
NTV Beleza (W)
AS Elfen Saitama (W)
Draw
1.5-2
1.800
3
1.860
2.000
u
1.940
Live
03:00PM
UWA Nedlands FC (W)
Melville City FC (W)
2.053
4.5
1.880
2.5-3
1.750
u
1.920
Live
04:00PM
Boroondara Eagles (W)
Casey Comets (W)
Draw
5
2.000
6-6.5
1.800
1.800
u
2.000
Live
12:00AM
Tammeka Tartu
JK Nomme Kalju
Draw
0.870
3-3.5
0.890
6.23
1.5
0.970
u
0.930
1.33
More+3
5.05
Live
12:00AM
Paide Linnameeskond
JK Sillamae Kalev
Draw
1.124
3
0.600
6.43
1-1.5
0.730
u
1.282
1.31
More+3
4.97
Live
12:00AM
Tulevik Viljandi
Flora Tallinn
Draw
1.099
2.5-3
0.660
6.94
1.5
0.750
u
1.190
1.24
More+3
5.90
Live
01:00AM
Hammarby
Falkenbergs
1
1.136
3
1.235
0.800
u
0.710
Live
02:00AM
Spain U19
Netherlands U19
Draw
1
1.075
2.5
0.800
1.61
0.830
u
1.087
4.56
More+18
3.85
Live
02:45AM
Livingston
Real Sociedad
1.111
3-3.5
1.176
1.5
0.800
u
0.730
Live
09:30AM
USA
Panama
1
1.282
2-2.5
0.840
0.700
u
1.064
Powered by vBulletin® Version 4.2.2 Copyright © 2024 vBulletin Solutions, Inc. All rights reserved.